![](pictures/03042024PM1631111.peg)
รับรางวัลบุคคลต้นแบบ ครั้งที่ 1 สาขา บุคคลต้นแบบ ผู้ส่งเสริมเยาวชนด้านวัฒนธรรมดีเด่น เนื่องในวันอนุรักษ์มรดกไทย ประจำปี 2567
นายอนุพัฒน์ เพชรอำไพ สำนักงานประชาสัมพันธ์และการตลาด ม.ศรีปทุม ชลบุรี เข้ารับรางวัลบุคคลต้นแบบ ครั้งที่ 1 สาขา บุคคลต้นแบบ ผู้ส่งเสริมเยาวชนด้านวัฒนธรรมดีเด่น เนื่องในวันอนุรักษ์มรดกไทย ประจำปี 2567 จัดโดย องค์กรสภาสืบสานศิลปะและวัฒนธรรมแห่งประเทศไทย(เครือข่ายวัฒนธรรม ระดับสภาวัฒนธรรมแห่งประเทศไทย กรมส่งเสริมวัฒนธรรม) โดยมีวัตถุประสงค์ เพื่อเชิดชูเกียรติแก่บุคคลหรือหน่วยงานที่มีผลงานเป็นประจักษ์แก่สาธารณชนให้รับรู้ถึงความมุ่งมั่น ในการอนุรักษ์ สืบสาน ศิลปวัฒนธรรม ให้คงอยู่สืบไป วันอังคาร ที่ 2 เมษายน พ.ศ. 2567 ณ ลานกิจกรรม ชั้น 3 ศูนย์การค้า โรบินสันไลฟ์สไตล์ สมุทรปราการ
|
มานพ///ชลบุรี
|
|
![](banner/banner4.gif)
![](banner/tour.png)
![](banner/TMN_CABLE_small.png)
![](banner/chonburi.jpg)
![](banner/nongkangkok.jpg)
|