![](pictures/03042024PM1530551.peg)
เปิด สมาคมรักษ์บางทรายคลับ
นายรุ่งเรืองสิน วงศ์ทรายทอง นายกเทศมนตรีตำบลบางทราย นายรัชกฤต รัชตะดำรงกิจ เลขานุการนายสุชาติ ตันเจริญ ร่วมกันเปิด สมาคมรักษ์บางทรายคลับ ต.บางทราย อ.เมือง จ.ชลบุรี โดยมี นางสมใจ วงศ์ทรายทองรองนายกเทศมนตรีตำบลบางทราย นายมานพ กานต์ขจรเดช นายกสมาคมผู้สื่อข่าว – ช่างภาพ สายเจาะ จังหวัดชลบุรี นางสาวเยาวลักษณ์ ทองใบน้อย อดีตนายกเทศมนตรีตำบลเหมือง ที่ปรึกษากิตติมศักดิ์ สมาคมผู้สื่อข่าว – ช่างภาพ สายเจาะ จังหวัดชลบุรี นายสมจิตร จงจอหอ ดารา – นักแสดง เข้าร่วมแสดงความยินดีด้วย ซึ่งมี นายนิกร มิตรพระพันธ์ รองนายกเทศมนตรีตำบลบางทราย ให้การต้อนรับ
|
มานพ///ชลบุรี
|
|
![](banner/banner4.gif)
![](banner/tour.png)
![](banner/TMN_CABLE_small.png)
![](banner/chonburi.jpg)
![](banner/nongkangkok.jpg)
|